

Agape 2010 Pharmaceutical and Hospital
Supplies CO. LTD

S.L.P 6110

MBEYA

28th July 2024

MSAJILI

BALAZA LA FAMASI TANZANIA

DODOMA

YAH: KUSITISHA BIASHARA YA HUDUMA ZA DAWA AGAPE PHARMACY SUMBAWANGA BRANCH.

Rejea kichwa cha barua hapo juu. Baada ya kutathmini mwenendo mzima wa kibiashara menejiment ya kampuni ilifikia mamuzi ya kusitisha biashara ya Duka la Dawa moto tawi la Sumabawanga. Huduma za Dawa katika Duka hili zilisitishwa toka tarehe 27/10/2023 rejea barua iliyotumwa Mamalaka ya Mapato Tanzania.

Kwa Bahati Mbaya Vibali vya usajili wa Jengo havikurudishwa kwa wakati pindi Duka lilipokuwa likifungwa. Kwa Barua hii naomba kurudisha vibali vya usajili wa Jengo na iwapo Tawi hili litafunguliwa tena sehemu nyingine katika Mkoa huo Menejimenti itafanya utaratibu wa kuomba usajili upya usajili wa Biashara hiyo katika sehemu husika.

Wako katika ujenzi wa Taifa



David Henze Maganga

Mkurugenzi Mkuu